WASHIRIKI WA MAFUNZO UDIEC – MBEYA

MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWAWAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU

“Badili Changamoto kuwa Fursa”

Hongera kwa kuthibitisha kushiriki mafunzo ya ujasiliamali yatakayofanywa na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Mafunzo yatafunguliwa rasmi na Mkuu wa Mkoa. Tarehe 16/09/2019 Saambili kamili Asubuhi kwenye Ukumbi wa BENJAMINI MKAPA ulio MTAA WA SOKOMATOLA. Washiriki wa madarasa yote mnaalikwa kushiriki ili kukutana na mtoa maamuzi ya mkoa katika kuzipambanua fursa zilizopo.

MAJINA YA WASHIRIKI WA MAFUNZO MBEYA

Darasa namba 1; 16th  –   18th   SEPTEMBER;
VENUE BENJAMINI MKAPA HALL MTAA WA SOKOMATOLA
SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABDUL SALUM CHIMDINGUKA
  2. ADAM S. MKUMBILA
  3. ALIKO BENSON
  4. AMINA AYOUB KAPAMBWE
  5. ANASTAZIA KITTA
  6. BENERT BENARD ALPHONCE
  7. BLANDINA LEONARD
  8. DEOGRATIUS KIBONA
  9. DORICE PETER LIONDO
  10. ELLY KENNETH MWAMPASHE
  11. FARAJA KINGSLEY
  12. FREDRICK MWANANGWA
  13. GASPER URIO
  14. GIFT LUSUBILO
  15. GODFREY MWAINYEKULE SADICK
  16. GRACE SALEMA
  17. HAMISI SAIDI LUPAMBA
  18. HARUNA HASSANI
  19. HIDAYA HAMAD HATORO
  20. IBRAHIM ISSA MWAMGOHIGANGA
  21. IRENE YOHANA ISSAH
  22. JAMILLAH SHABANI
  23. JAMILLAH SHABANI
  24. JAPHARY LUNA
  25. JAPHET MBELELE
  26. JOSEPH EPIMARK MTAFI
  27. JOSEPH SITOBELO
  28. KAUTHAR YUSSUF MAALIM
  29. ALFONCINA AUGUST KESSY
  30. KHAMIS MWINYI PEMBE
  31. KISA LWINGA
  32. KULWA PETER
  33. LUCIA CHALANGWE JOHN
  34. LUSEKELO GEORGE
  35. MAJENJE MASSI
  36. MAUA HAMZA KAPOSA
  37. MOSES SHONYELA
  38. NIKO E. MWANDAMBO
  39. NURU IFUGE
  40. NZUNGU TITUS
  41. PRISCA PETER
  42. SAMSON MWERA
  43. SCOLASTICA JOEL KATALA
  44. SOFIA CHRISTOPHER HUMBA
  45. SOPHIA NYONI
  46. TUMPE TULLY
  47. VICTORIA MWANILONGA

Darasa namba 2; 16th  –   18th   SEPTEMBER;  
VENUE BENJAMINI MKAPA HALL MTAA WA SOKOMATOLA
SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABOGAST VICENT MGIMBA
  2. ALBERT E MMASSY
  3. ALEN KOSMASI MWINAMI
  4. ALEX .D. MBAYA
  5. AMOSI MWAZEMBE
  6. ANJELA ISOTE MWAKAJE
  7. BRAYTON DICKSON SAUSI
  8. CLEOPATRA B. MBWILO
  9. DAFROZA FILEMON KACHIRA
  10. DANIEL MICHAEL
  11. DENIS SHONZA
  12. DIANA NOVAT KAIJAGE
  13. EMMANUEL SWAI
  14. ESTER R NDORO
  15. ESTER S GANJIRO
  16. FIDELIS L NGALIKA
  17. FRANK ALPHONCE MAYOMBWA
  18. GETRUDA M MWAZEMBE
  19. GODFRID KAPINGA
  20. GOODLUCK GWAKISA
  21. HAKIMU AMOSI
  22. HAPPY KUSEKA
  23. HUSNA MLONGANILE
  24. IDDY ABOUBAKAR
  25. JANETH KATININDA EDEN
  26. JOVENARY M. JOSEPH
  27. LAZAKI ABELY
  28. LAZARO SANGA POLADY
  29. LINDA CARLOS MBWILO
  30. LINUS CORNERY
  31. LUKA RAPHAEL
  32. LUSAJO HANCE MWASUMBI
  33. MARTHA JOHN MPANGA
  34. MICHAEL MAWAZO
  35. MUSSA CHATAMA
  36. MWAMUNDELA ERASTO S.
  37. NANCY CHAULA
  38. NEHEMIA D MWASHAMBWA
  39. NSAJIGWA ARON
  40. RUTH L. MWALUBABA
  41. SINGANO SENGASU SINGANO
  42. SOPHIA J NZALALILA
  43. SUZANA SIAME

Darasa namba 3; 19th  –   21st   SEPTEMBER;
VENUE BENJAMINI MKAPA HALL MTAA WA SOKOMATOLA
SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABRAHAM JOHN
  2. AGAPITH BALTAZARY KILAMSEN
  3. BILIGITA MWANJELA
  4. DAUDI MGANGA JIGE
  5. DENIS DAUD NJEMA
  6. EDWIN JOHN
  7. ELIJAH MWAMENGO SIMBEYE
  8. ELIKANAY A PALLANGYO
  9. EMMANUEL P TESHA
  10. ESTER GWAKISA
  11. EVARISTO E MWAMENGO
  12. EZEKIA M JULIUS
  13. FARAJA RICHARD NYAULINGO
  14. FRANK ROGERS
  15. FRANK SIMBEYE
  16. FURAHA M SANGA
  17. GIVENESS MWASAMBUNGU CHARLES
  18. GREGORY G MUWEZI
  19. GWANTWA ANYIMIKE
  20. IDDY MWAMBUSI
  21. JAFARI KAMINYOGE
  22. JAMES ELIA MFUGALE
  23. JANEROSE LUNGUYA
  24. JAPHET SAMSON
  25. JOE GODLOVE UMOT
  26. JOHNSON GEOFREY
  27. KENETH J SIMBAYA
  28. LAZARO M. BAKARI
  29. LEVIS R. MANASE
  30. LUPAKISYO JOB MWANG’ONDA
  31. MARON GEORGE KIWAYA
  32. NEEMA EPHRAIM MWAISELA
  33. OBERD MWASILE
  34. OMBI MICHAEL MAHENGE
  35. REHEMA KYELUSYA
  36. REHEMA LALIKA
  37. SUSAN MPONJI
  38. JAPHET TABU JEREMIAH
  39. TONEVA ALFRED PILLAR
  40. VERONICA GEORGE
  41. WENDE OSCAR MTEKELE

Darasa namba 4; 19th  –   21st   SEPTEMBER;  
VENUE BENJAMINI MKAPA HALL MTAA WA SOKOMATOLA
SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ALLEN S JOHN
  2. AMAN GODWIN MWABEZA
  3. ASANGALWISYE JACOB MWAIKUSI
  4. AUGUSTINO J KIJANGA
  5. BAHATI H KAJANGE
  6. BERTHORD PAULO
  7. CHARLES YOHANA
  8. CHRISTER BURCHARD
  9. COSTER J MBEMBATI
  10. DAVID MOSES
  11. DEBORAH AMANI
  12. EMMANUEL OBETH NYALUKE
  13. EMMANUEL SIWITI
  14. FLORENTINA JOHN GOMBO
  15. FRANKLADIUS MJUNI RENATUS
  16. GADAPHI HAMISI MAWAZO
  17. GIBONCE MWALYEMA
  18. HANCY RICHARD MBUPILA
  19. HARRIETH FREDRICK MWENDA
  20. IMAN LAISON HAONGA
  21. JOFREY Y MBUNA
  22. JOHN GEUZA MSEMWA
  23. JOHN MICHAEL
  24. JONAS MOSES
  25. LIVINGSTONE MTITU
  26. MAGRETH KIMBE
  27. MANDARI MARIA D,
  28. MARIA  CHILALE GABRIEL
  29. MARTHA ENOCK NYALUKE
  30. MATRIDA MWANYEKILE
  31. MEDRICK NGWEMBE
  32. MONICA GERALD CHIKOI
  33. MWAKISYALA SALOME
  34. MWANSONGWA LWIMIKO E
  35. NTWA D CORNEL
  36. PENDO DAVID  NAZOEA
  37. ROBSON A MWAWA
  38. SETIEL PALLANGYO
  39. SIXG MWITEKA
  40. SUZANA HILYA
  41. TUKIO KIKOTI
  42. TUMAIN WAILESI LWINGA
  43. TURID WAZIRI
  44. WEMA A MLUNGU
  45. WINSTON B MOSHI
  46. ZEPHANIA MELUSORI

KUTUMA BUSINESS CONCEPT

Baada ya kumaliza kazi uliyoagizwa na mkufunzi wako, mtumie kwa email kazi yako na hicho ulichokituma kwa email kijaze pia kwenye online fomu (Kama ni kikundi yaandikwe majina ya wahusika wote kwenye fomu) gusa link hii kujaza http://bit.ly/udiecbusinessconcept

MAJINA YA WASHIRIKI AWAMU YA PILI YA MAFUNZO (

TAREHE 24th – 26th  SEPTEMBER  VENUE BENJAMINI MKAPA HALL MTAA WA SOKOMATOLA MUDA SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABOGAST VINCENT MGIMBA
  2. ALLEN S. JOHN
  3. ALEX D. MBAYA
  4. ANASTAZIA KITTA
  5. ELIKANA PALLANGYO
  6. FLORENTINA JOHN GOMBO
  7. GETRUDA M MWAZEMBE
  8. GREGORY MUWEZI
  9. HAPPY KUSEKA
  10. IBRAHIM JOHN
  11. JANEROSE LUNGUYA
  12. JANETH KATININDA EDEN
  13. JAPHET SAMSON
  14. LEVIS MANASE
  15. LUKA RAPHAEL
  16. MWANSONGWA,  LWIMIKO E
  17. NEEMA MWAISELA
  18. RAZARO BAKARI
  19. VERONICA GEORGE
  20. YOHANA CHARLES MAKINDA

3 Comments

  1. 28 August 2019
    Joanitha John
    Reply

    Mahitaji form za usajili. Ahsante

  2. 1 September 2019
    Lugano joseph
    Reply

    Wengine Ndio tumekosa hoi nafasi au vigezo gan vimezingatiwa marina yetu yakatolewa

  3. 7 September 2019
    ADAM KALINGA
    Reply

    *NAOMBA KUBADILISHANA NA WATU HAWA WAPO DARASA LA TAR.19-21 ME NIPO TAREHE 16-18*
    Jovenary Mutalemwa Joseph.
    Au
    LEVINA SOSPETER

Leave A Comment

Related Posts

VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI)

Majina ya washiriki wa VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI) Ukumbi wa Majestic Hall tar 04/07/2020 saa Tatu na nusu Asubuhi 9:30AM ABDILLAH RASHID NASSOR JACKLINE MBILINYI DENIS JACKSON BENJAMINE SAGANYA YOHANA NOEL RUBEN GILBERT F, EMMANUEL MHOSOLE SHADRACK SOLOMONI THOM  EMANUELY YOHANA AUGUSTINO ORDINATION PETER KATUNZI ALIDI S MNKONDYA GERAD YUSTO JAMALI M MTONGO SIMON MACHIBYA                GLADNESS […]

VODACOM BALOZI 2020!!

Je upo tayari kuwa Balozi wa Vodacom Chuoni kwako? (Chuo chochote DSM na PWANI) Fika ofisi za Unipromo Tanzania Mabibo Hostel au jisajili kwa mtandao Kujisajili fuata link hiihttp:// https://bit.ly/balozivodacom2020 Yajayo yanafurahisha. Uko tayari? Vodacom Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi Simu 0745015421 Whatsapp https://wa.me/255764015421 Ofisi ya usajili ipo Mabibo hostel, Msikitini Roadhttp:// https://g.page/unipromotz Post Views: 105

DHL EXPRESS & UDSM GRADUATE DEVELOPMENT PROGRAMME

DHL EXPRESS & UDSM GRADUATE DEVELOPMENT PROGRAMME DHL Express Sub Saharan Africa (SSA) A World Class Graduate Development Programme Tomorrow’s Talent today! What is it? DHL Express in collaboration with the University of Dar es Salaam (through the Innovation and Entrepreneurship Centre –UDIEC) are proud to announce another round of  the Graduate Development Programme to be offered […]