WASHIRIKI WA MAFUNZO UDIEC – IRINGA

MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWAWAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU

“Badili Changamoto kuwa Fursa”

Hongera kwa kuthibitisha kushiriki mafunzo ya ujasiliamali yatakayofanywa na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Mafunzo yatafunguliwa rasmi na uongozi wa mkoa Tarehe 19/09/2019 Saambili kamili Asubuhi Chuo Kikuu Mkwawa (MUCE).

MAJINA YA WASHIRIKI WA MAFUNZO IRINGA

Darasa namba 1; 19th  –   21st   SEPTEMBER;  VENUE CHUO KIKUU MKWAWA (MUCE) SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ADVENTINA EMMANUEL
  2. AMNA OMARY MSIGWA
  3. ASHVATH OBERD. DANIFORD
  4. BENEDICTOR KAWIRA
  5. BENITHO JOSHUA KIFUNGE
  6. BONIFAS OGOYA OSINA
  7. CAROLINE ROMANUS MBUNGU
  8. CHARLES JOELY AMOS
  9. SANGA CHRISTOPHER EMMANUEL
  10. CLARENCE CHARLES KIDUNG’O
  11. DISMAS JOHN
  12. ELIACHIM SAMWEL HANGE
  13. EMMANUEL MICHAEL NGABUJI
  14. EUGEN LEONARD MAKATTAH
  15. FASNETH F MBUGI
  16. FLORENCE JOHN KIWONE
  17. FRANKEN REMIGO MYOVELA
  18. FREDRICK SALIVIUS MLOWE
  19. GAUDENSIA LEONIDASI
  20. GENOVEVA FESTO MPINGE
  21. HAKLEI FUTE
  22. HAPPY ABRAHAM SANGA
  23. HILTON Y MVENA
  24. HURUMA COSMAS NKANIYE
  25. IBRAHIM EDWARD
  26. JACKSON HILDA HAULE
  27. JIPENI NIXON LUKOVA
  28. JOHNESIA BUYENZE
  29. JULIETH DIDAS MWENDA
  30. JULIETH STEVEN M
  31. JUMA SELEMANI
  32. KASHINDE CHARLES
  33. KENETH SALVIUS HAULE
  34. KIBIKI ANDREW ANDREAS
  35. KILIANI KILIANI NDITI
  36. LUHWAVI MARIA CASTORY
  37. MAGDALENA LUNYIRI
  38. MALINGA MWIGHANEGHE
  39. MARCELINA MARCEL
  40. MARIA KAPITA
  41. MAYALA ABEL
  42. MECTRIDA YONA DIMBULE
  43. MSAFIRI DAWSON M.
  44. MUTANI JUSTINE
  45. NASRA ADAM NG’ANGULI
  46. NIVAD MICHAEL MATANILA
  47. NOEL ERASTO LUSASI
  48. OLIVER MWENDA
  49. OTHO HOSEA NG’WAVI
  50. PASCHAL MELEMBUKI
  51. RUTAKYAMILWA CYLIACUS
  52. SHAMNA MUSSA
  53. STANLEY PASCAL UVAMBE
  54. VERONICA YASINT LINYATA
  55. ZENA ADIM

Darasa namba 2; 19th  –   21st SEPTEMBER;  VENUE CHUO KIKUU MKWAWA (MUCE) SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABDALA DADI MOHAMEDI
  2. AIDA HOSEA MHUME
  3. ANITHA GERALD MGIMWA
  4. ASHIBAYE MARTINI LUMATO
  5. ASSEY, FELISTER E
  6. BENEDICTO S. JAMES
  7. BERTHA MBILINYI
  8. CHARLES ALAMU SILONGOLA
  9. DAUDI JOHN NGWALE
  10. DEVID BASIL KIBIKI
  11. ELISHA MATALUMA MASHAURI
  12. ELIZABETH LUTEGO
  13. EMMANUEL NATHAN MAPUNDA
  14. EMMANUEL SIMONI MGENI
  15. EZEKIA YUSTIN MGIMWA
  16. FRANCIS TOSSI OREST
  17. GETRUDA G MADEMBWE
  18. GREYGORY M MKIN’GI
  19. HELENA PHARES EZEKIELY
  20. ISRAEL JOHN ULINYEGA
  21. JOHN ELIAS
  22. JONAS MODESTO MCHENA.
  23. JOSEPH PETER GEORGE
  24. JUSTIN ELLY MGENI
  25. KELVIN PETER MGAHE
  26. LEILA GEORGE KAZIMOTO
  27. LINGANG’ALA EMANUELA SERAPHIN
  28. MARIA KIGAVA
  29. MARIA MTITU
  30. MBALIKILA NICKSON I
  31. NEEMA THOMAS MLASU
  32. NURUFATKA OMARY
  33. PRISILA GODFREY KAYWANGA
  34. SHOMA WILLIAM SINGU
  35. THEODORA DAIMON MUSAMBA
  36. UPENDO ABEL MHONGOLE
  37. VICTOR  MADANDA
  38. ZAINABU BIGAH

KUTUMA BUSINESS CONCEPT

Baada ya kumaliza kazi uliyoagizwa na mkufunzi wako, mtumie kwa email kazi yako na hicho ulichokituma kwa email kijaze pia kwenye online fomu (Kama ni kikundi yaandikwe majina ya wahusika wote kwenye fomu) gusa link hii kujaza http://bit.ly/udiecbusinessconcept

MAJINA YA WASHIRIKI AWAMU YA PILI YA MAFUNZO

TAREHE 23rd – 25th  SEPTEMBER  VENUE CHUO KIKUU MKWAWA (MUCE) SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. AMNA OMARY MSIGWA
  2. BENITHO JOSHUA
  3. BERTHA MBILINYI
  4. GETRUDA G MADEBWE   
  5. GREYGORY MKIN’GI
  6. IBRAHIM EDWARD
  7. JOHN ELIAS    
  8. JUSTIN ELLY MGENI     
  9. NOEL ERASTO LUSASI
  10. VERONICA YASINT LINYATA

7 Comments

  1. 28 August 2019
    Shukuru ndelwa
    Reply

    I will attend the entrepreneuriaship training of UDIEC IRINGA

    • 30 August 2019
      Naomy kasuga
      Reply

      Shukuru ndelwa tutakutana huko

      • 6 September 2019
        KELVIN PETER MGAHE
        Reply

        I will be so excited to attend the enterpreneuriaship training of UDIEC IRINGA

        • 17 September 2019
          Magdalena lunyiri
          Reply

          Thank you

  2. 6 September 2019
    KELVIN PETER MGAHE
    Reply

    I will be so excited to attend the enterpreneuriaship training of UDIEC IRINGA

  3. 21 September 2019
    VICTOR MADANDA
    Reply

    70. VICTOR MADANDA

Leave a Reply to Naomy kasuga Cancel reply

Related Posts

VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI)

Majina ya washiriki wa VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI) Ukumbi wa Majestic Hall tar 04/07/2020 saa Tatu na nusu Asubuhi 9:30AM ABDILLAH RASHID NASSOR JACKLINE MBILINYI DENIS JACKSON BENJAMINE SAGANYA YOHANA NOEL RUBEN GILBERT F, EMMANUEL MHOSOLE SHADRACK SOLOMONI THOM  EMANUELY YOHANA AUGUSTINO ORDINATION PETER KATUNZI ALIDI S MNKONDYA GERAD YUSTO JAMALI M MTONGO SIMON MACHIBYA                GLADNESS […]

VODACOM BALOZI 2020!!

Je upo tayari kuwa Balozi wa Vodacom Chuoni kwako? (Chuo chochote DSM na PWANI) Fika ofisi za Unipromo Tanzania Mabibo Hostel au jisajili kwa mtandao Kujisajili fuata link hiihttp:// https://bit.ly/balozivodacom2020 Yajayo yanafurahisha. Uko tayari? Vodacom Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi Simu 0745015421 Whatsapp https://wa.me/255764015421 Ofisi ya usajili ipo Mabibo hostel, Msikitini Roadhttp:// https://g.page/unipromotz Post Views: 653