WASHIRIKI WA MAFUNZO UDIEC – DODOMA

MAFUNZO YA UJASIRIAMALI KWAWAHITIMU WA VYUO VYA ELIMU YA JUU

“Badili Changamoto kuwa Fursa”

Hongera kwa kuthibitisha kushiriki mafunzo ya ujasiliamali yatakayofanywa na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Mafunzo yatafunguliwa rasmi na Mkuu wa Mkoa Tarehe 17/09/2019 Saambili kamili Asubuhi kwenye Kumbi ndani ya Chuo cha CBE DODOMA. Katika Ufunguzi huu Mkuu wa Mkoa atakutana na kuwashirikisha fursa washiriki wa madarasa yote darasa namba 1-6.

MAJINA YA WASHIRIKI WA MAFUNZO DODOMA

Darasa namba 1; 16th  –   18th   SEPTEMBER;  VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. AGNES JONAS BENARD
  2. ALEN J. FELIX
  3. ANTIA OSWARD
  4. ELIA THADEI MHAGAMA
  5. EMMANUEL C ITEMBE
  6. EZEKIEL B MASESA
  7. FRANCIS A MTAVANGU
  8. GAMSHINI THOMAS MAYAYA
  9. IDDY MK RAMADHAN
  10. IFYGENIA TIBURSI MASSAWE
  11. IRENE JOHN
  12. JAMESON AMBALI
  13. JANUARY LUTOBEKA KALOLE
  14. JEREMIAH JOSEPH LAIZER
  15. JOHNBOSCO KENNETH MBAPILA
  16. JOSIA MWOMBEKI
  17. JUDICA SAMWEL
  18. JUDITH KITINGA
  19. JUDITH PROSPER MASAWE
  20. JUMA NTANDU MISSANGA
  21. LATIFA MROPE SELEMANI
  22. MARYAM MUHAMMAD HUSSEIN
  23. MAULIDI ALLI NCHASI
  24. MBUKE R NDAMO
  25. MECKSON GIDION
  26. MICHAEL EMMANUEL HERMAN
  27. MIGISHA JAMES RUHUHA
  28. MIRIAM LOTY MSESA
  29. MPUYA N MANGU
  30. MSAFIRI NTINGINYA
  31. RAINER FLORENCE MBELWA
  32. RASHID MAURIDI
  33. REHEMA ADAM
  34. REHEMA ISSA JUMA
  35. RESPICIUS BUNDALA
  36. RICHARD BONIFACE
  37. SALOME KIJIMBO
  38. STELLAH KALASYA
  39. STEPHEN STEPHEN GEORGE
  40. SULEMAN JAFARI SULEMAN
  41. SYLIVESTER ANDASONI DAUDI
  42. TWIMANYE JESTA
  43. VAILETH ELIAS SAMWEL
  44. VERONICA HAROLD SUNGURA
  45. VICTORIA THEONEST KARLPETER
  46. WANZELYA OSCAR JOHN

Darasa namba 2; 16th  –   18th   SEPTEMBER;  
VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. AMAN ROBERT
  2. ANICETH CHARLES MASIKA
  3. CHARLES M MOSHI
  4. CLAUDIA MATHIAS
  5. DAUDI SULLE
  6. DORIS CLAUDIO KIBUGA
  7. EDMUND MUGHANGA SELEMA
  8. EDWIN M SONGOMA
  9. EDWINE AYUBU EMMANUEL
  10. ENID EDWARD ZAKAYO
  11. EVANCE REGINALD MARIKI
  12. FRANK MORAN
  13. GERALD L MLYOMI
  14. GILBERT BALTAZARI ASSENGA
  15. GUDDAT KAMUGISHA
  16. HADIJA JUMANNE SALUMU
  17. HAWA SHABAN KAHEMELE
  18. IDDA JOSEPH KAFUKU
  19. JENIPHER EDMUNDY THOBIOUS
  20. JOHN MWEMELA KELEBUSE
  21. JOSEPH JOSEPHAT
  22. JOSPINA THOMAS
  23. JOVITHA J. MUTABIHILWA
  24. JUDITH ISHENGOMA
  25. JUSTER S LUGIRA
  26. KASIMU OMARY SHAKY
  27. LULU SILUNGWE
  28. LUSATO KEZILAHABI KANANSI
  29. MEDAN THOBIAS
  30. NDIMYAKE GWATALILE
  31. PASCAL P PAHALI
  32. PAUL SWEAT NDONDI
  33. SABINA KAPONGO
  34. SADOT  D ADEODATUS
  35. SAID  ALLY  KITUMBIKA
  36. SILVIA TEGEJA
  37. SIRIEL W. MASHAMBO
  38. SOPHOA H MFAUME
  39. SWAUM HUSSEIN
  40. WILLISON ROBERTH
  41. ZACHARIA RUBATUKA JAPHET
  42. ZAWADI KIVUYO

Darasa namba 3; 19th  –   21st   SEPTEMBER;  
VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. AIVAN P. DAUDI
  2. ABUBAKAR KHAMIS
  3. ADAM KONDO MBONDE
  4. AMAN P DANIEL
  5. AMINA S. MKUMBA
  6. AMINA WASHANJE
  7. ANOLD SAMSON
  8. ANTIA OSWARD
  9. ASIA JUMA MOHAMEDI
  10. BAZIL URASSA
  11. BOGOHE CLEMENT
  12. EMMA A SAUDARY
  13. EMMANUEL FELEX URASSA
  14. HAMIS RAMADHANI
  15. HARUNA MOHAMED RAMADHANI
  16. IRENE TITUS MBUTA
  17. JOHANES THADEO
  18. JOHN KINAYO LOSERIAN
  19. JOHN STAFFORD
  20. JOSEPH BARAKA MAINGU
  21. JUDITH KITINGA
  22. KULWA GEORGE
  23. LILIAN EXPEDITO
  24. LUCKSON OBED MAGAWA
  25. MAXIMILLIAN J BARNABA
  26. OMARY MOHAMED MDEE
  27. PETRONILA DEOGRATIAS KIBAO
  28. RASHID A RAMADHANI
  29. SELINA K KIBAO
  30. SHABANI KARIM
  31. VENDELINE EPHRAIM MALLYA
  32. WINFRIDA KAPALATA

Darasa namba 4; 19th  –   21st   SEPTEMBER;  
VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ACKSON MADIGA
  2. ADEODATHA GREGORY JOSEPH
  3. ANNE ALFRED NG’AMBI
  4. AWADHI MOHAMEDI KIMOLO
  5. DANIEL M GEORGE
  6. EMMANUEL ROBERT CHIDONG’OI
  7. GODFREY ADRIAN MPILUKA
  8. GONZAGAGONZA KAILEMBO
  9. HAPPY JAMES OLLOMI
  10. HELENA M MWANYANGALA
  11. HUSNA AMIRI OMARY
  12. ISSA SHABAN
  13. JANETH PETER MITI
  14. JOHN NDEGE
  15. JOSHUA JULIAS SANGA
  16. LOVENESS SAMSON KUSENA
  17. LUBONA P TIMOTHY
  18. MATHIAS CHARLES
  19. MECTRIDA MUSA
  20. MODESTUS P MWANJILE
  21. OSCAR JESTON
  22. PHABIAN MUSSA
  23. RAHEL MWAKABUKU
  24. RAMLA SELEMANI HUSSEIN
  25. ROSEMARY ANDERSON MAKUYE
  26. SAID SWAIBU MWEMEZI
  27. SOPHIA MOHAMED NGUBIAGAI
  28. VAILETH K JACKSON
  29. VICTORIA FRANCIS MACHA
  30. WILINDA GRACE LUSUKA
  31. ZAINABU ISSA MOHAMED

Darasa namba 5; 23rd  –   25st   SEPTEMBER;  
VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. ABDUL SHAIBU KHAMIS
  2. AGUSTINO MERCY  GEORGE
  3. AMAN P DANIEL
  4. AMINI JOSEPH
  5. ASHA PATRIC
  6. AYOUB MATOKEO
  7. BAHATI YUSUPH MKEYENGE
  8. BORA ENOS
  9. DEOGRATIUS RAPHAEL
  10. EFLON COSTANTINE
  11. ELIZABETH JOEL
  12. EMANUEL L. RENATUS
  13. ERICK GODSON
  14. EVAZILAKINA MATATIZO
  15. EZRA BONIFACE NTALILIGWA
  16. FARAJA MARTIN MOLELE
  17. FEMIDA SAIDI PAZIA
  18. FRANCIS C JUMAPILI
  19. FRANK BUGOTA
  20. GIFT ULIZA
  21. GOLDIAN RWIHULA
  22. HAMIDA KALWANI
  23. IZABELA MWALULEFU
  24. JABIRI JUMA JABIRI
  25. JESCA K WALWA
  26. JOSELINE J KATANGA
  27. JOVITHA R MGIMBA
  28. KAJOBA ANANIA
  29. KULWA SELEMANI MASANJA
  30. LEONARD P AMON
  31. LUCY THADEUS
  32. MECKSON KIKOTI
  33. MIKELINA EPMACK MBALLA
  34. MODESTER J NDAONA
  35. MUSA NGAO OMARI
  36. MWAILUBI RIZICK ,S
  37. MWAJUMA JUMANNE MHANDO
  38. NASARI ELINEEMA K
  39. NEEMA LUCAS WIKESI
  40. NEEMA MNYOKANYOKA
  41. NEMAELI THOMAS BURA
  42. OCTAVIAN KANYENGELE
  43. PETER A LEMA
  44. RESTUTA A MARENGE
  45. REVINA PATRICE
  46. ROSE DAUDI KIBANDIKE
  47. ROSEMARY SOSPETER WAGARA
  48. ROYNA A KATULA
  49. SOSPETER ANDERSON
  50. TEDIUS HENERICO MWACHIPINDI
  51. VIOLETH ALLEN
  52. WINNIE MTUI
  53. YASTINA J MUFUMYA

Darasa namba 6; 23rd  –   25st   SEPTEMBER;  
VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUHI

  1. AGATHA PROSPER ANDREA
  2. AHAZI NAHMANI MWAKAPANGO
  3. ALEX A CHAKUVANGA
  4. ALEX JOHN MASUMBIGANA
  5. AMANI POTUNUS SEBASTIAN
  6. ANATOLI B STEPHANO
  7. ASHURA MBWANA BAGUO
  8. DEBORA ELIA CHIDAWALI
  9. DELUX DICKSON
  10. DOREEN MSONG’O
  11. ELIWAJA STEPHEN OGHA
  12. EMELIA KAJETH
  13. EMMANUEL GODFREY MWANDRI
  14. ESTHER EMMANUEL
  15. EUSTACE MEBLETH M
  16. FATUMA SWEDI NJOMO
  17. FESTO PAULO NALOGWA
  18. FLORIDI P MASSAY
  19. FRANCIS ERASTO
  20. GODWIN EDWIN
  21. HAMIDU HAMISI
  22. HAPPINESS MSONG’O
  23. JOSELINE KATANGA
  24. LAZARO MAFWIMBO
  25. MAGDALENA J KAPELELE
  26. MASORE MAJIBA
  27. MOHAMED MUSSA ATHUMANI
  28. MOSES GORDIUS MWAIKAMBO
  29. MURSHID YUSUPH HASSAN
  30. MUSA WILLIAM IGOBEKO
  31. MWAMBENI MOHAMEDI
  32. NZELI FRANCO
  33. PETER KISIGAYE PATRICK
  34. PRISCA AMANI SANGA
  35. RADHIA BASHIRI SEMKIWA
  36. RASHID H. SUDI
  37. ROBINSON NEWTON
  38. RUFFO D RUFFU
  39. SAID R. MWANDE
  40. SELEMANI ALLY ADAMU
  41. VERONICA JOSEPHAT
  42. VICTORIA SANGA
  43. YAHAYA SUFIANI

KUTUMA BUSINESS CONCEPT

Baada ya kumaliza kazi uliyoagizwa na mkufunzi wako, mtumie kwa email kazi yako na hicho ulichokituma kwa email kijaze pia kwenye online fomu (Kama ni kikundi yaandikwe majina ya wahusika wote kwenye fomu) gusa link hii kujaza http://bit.ly/udiecbusinessconcept

MAJINA YA WASHIRIKI AWAMU YA PILI YA MAFUNZO

TAREHE 03rd – 5th  OCTOBER  VENUE CBE DODOMA CAMPUS MUDA;  SAA MBILI KAMILI ASUBUH

  1. EMMANUEL F. URASSA
  2. EMMANUEL R. CHIDONG’OI
  3. EVAZILAKINA MATATIZO
  4. GERALD MLYOMI
  5. HAMISI RAMADHANI
  6. HARUNA M. RAMADHANI
  7. HAWA K. SHABANI
  8. IDDY MK RAMADHANI
  9. IFYGENIA T. MASSAWE
  10. ISSA SHABAN
  11. JENIPHER E. THOBIAS
  12. JEREMIAH J. LAIZER
  13. JOHNBOSCO MBAPILA
  14. JUMA N. MISSANGA
  15. LAZARO MAFWIMBO
  16. LUCKSON O. MAGARA
  17. MECKSON GIDION
  18. MICHAEL E. HERMAN
  19. MIKELINA MBALLA
  20. MIRIAM LOTY MSESA
  21. NEMAELI T. BURA
  22. RACHEL MWAKABUKU
  23. RASHID H. SUDI
  24. ROSEMARY S. WAGARA
  25. RUFFO D. RUFFO
  26. SADOTH D. ADEODATUS
  27. SAID S. MWEMEZI
  28. SHABANI KARIM
  29. VERONICA JOSEPHAT
  30. VICTORIA SANGA

6 Comments

  1. 31 August 2019
    KIMONDO RABAN
    Reply

    i LIKE to be among of member to this training.

    • 6 September 2019
      Victoria January Makitira
      Reply

      Naomba kuungwa kwenye elimu ya ujasiriamali Dodoma

  2. 6 September 2019
    Victoria January Makitira
    Reply

    Naomba kuungwa kwenye elimu ya ujasiriamali

  3. 6 September 2019
    GILBERT BALTAZARI ASSENGA
    Reply

    I’m very proud of being among the trainees of these trainings.

  4. 19 September 2019
    Unformatted man
    Reply

    Thankfully,,me to be selected

    • Thanks in advance for being one among the members participated in training.

Leave A Comment

Related Posts

VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI)

Majina ya washiriki wa VODACOM CAMPUS AMBASSADOR 2020 (DSM&PWANI) Ukumbi wa Majestic Hall tar 04/07/2020 saa Tatu na nusu Asubuhi 9:30AM ABDILLAH RASHID NASSOR JACKLINE MBILINYI DENIS JACKSON BENJAMINE SAGANYA YOHANA NOEL RUBEN GILBERT F, EMMANUEL MHOSOLE SHADRACK SOLOMONI THOM  EMANUELY YOHANA AUGUSTINO ORDINATION PETER KATUNZI ALIDI S MNKONDYA GERAD YUSTO JAMALI M MTONGO SIMON MACHIBYA                GLADNESS […]

VODACOM BALOZI 2020!!

Je upo tayari kuwa Balozi wa Vodacom Chuoni kwako? (Chuo chochote DSM na PWANI) Fika ofisi za Unipromo Tanzania Mabibo Hostel au jisajili kwa mtandao Kujisajili fuata link hiihttp:// https://bit.ly/balozivodacom2020 Yajayo yanafurahisha. Uko tayari? Vodacom Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi Simu 0745015421 Whatsapp https://wa.me/255764015421 Ofisi ya usajili ipo Mabibo hostel, Msikitini Roadhttp:// https://g.page/unipromotz Post Views: 105

DHL EXPRESS & UDSM GRADUATE DEVELOPMENT PROGRAMME

DHL EXPRESS & UDSM GRADUATE DEVELOPMENT PROGRAMME DHL Express Sub Saharan Africa (SSA) A World Class Graduate Development Programme Tomorrow’s Talent today! What is it? DHL Express in collaboration with the University of Dar es Salaam (through the Innovation and Entrepreneurship Centre –UDIEC) are proud to announce another round of  the Graduate Development Programme to be offered […]